Yametolewa leo Jumamosi:30-08-2025: Saa 9:30 mchana

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI

MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Jumamosi:30-08-2025

KIELELEZO:

Upepo Mkubwa @ Mawimbi Makubwa

ANGALIZO TAHADHARI -

TAHADHARI

HAKUNA TAHADHARI.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano -

Jumatatu:01-09-2025 Jumanne:02-09-2025

| (
[

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia | HAKUNA TAHADHARI. HAKUNA TAHADHARIL HAKUNA TAHADHARI.
kilomita 40 kwa saa na mawimbi makubwa
yanayofikia mita 2 limetolewa kwa baadhi
ya maeneo ya ukanda wa ziwa Viktoria
(mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Mara na

Simiyu).

UWEZEKANO WA KUTOKEA:
WASTANI

KIWANGO CHA ATHARI

ZINAZOWEZA KUTOKEA: WASTANI
Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za

kiuchumi, uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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